กระทู้แนะนำ โมเดลกระดาษรูปคุณหมอตุล
                มองโลกสดใสหลังทำ Lasik
               การ์ตูนความรู้เรื่องต้อหิน
               Anniversary Drtulaya.com "ความประทับใจ...คุณหมอตุลยา"
               Chic by Sunglasses

Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ม.6 สุรนารี นัดสังสรรค์จ้า  (Read 10834 times)
kanyarat
Newbie
*

« on: May 22, 2009, 11:28:18 am »

J Oct และเพื่อนๆ สรน. ม6 รุ่นโบราณ i37
วันเสาร์ที่ 13 มิถุนายน 2552 ว่างกันมั้ยคะ ถ้าว่าง นัดเจอกันที่โคราชนะคะ กินมื้อเที่ยงกันหน่อย หอบลูกจูงหลาน แพ็คคุณสามีไปด้วยได้ เดี๋ยวรายละเอียดนี่ คุณหน่อย กิตติมา เธอคงจะโทรไปตามจิกเพื่อนๆ ส่วนใครที่อยู่กรุงเทพไม่ว่างไป ก็เดี่ยวนัดกันในกรุงเทพก็ได้ แต่ถ้าจะให้ดี กลับมาเมาท์กันในบรรยากาศเก่าๆ ก็ดีเน้อ ใครสะดวกหรือไม่สะดวกอย่างไร มาโพสต์ตอบกันหน่อยค่า

หน่อย กันยารัตน์

Share  

JanE
Hero Member

« Reply #1 on: July 04, 2011, 06:04:08 pm »

สวัสดีค่ะ เจนขออนุญาตเป็นสื่อกลางในการพบปะเหล่าศิษย์เก่า สรน.ค่ะ เนื่องจากคุณนิดชมพูนุช ได้โทรเข้ามาสอบถามและอยากรู้ข่าวคราวของศิษย์เก่าแต่ละคน ใครแวะเวียนเข้ามา อย่าลืมรายงานตัวกันด้วยนะคะ   

drtulaya
Hero Member

« Reply #2 on: July 04, 2011, 08:12:19 pm »

Thanks kha Jane

care 4 ur eyes
admin
Administrator
Sr. Member

« Reply #3 on: July 04, 2011, 11:24:03 pm »

แนะนำให้คุณเจนเอากระทู้นี้ไปโพสลง FB ของคุณหมอนะคะ  ให้ Social Network กระจายข่าวได้ค่ะ  Grin Grin

Pages: [1]
  Print  

Jump to: