กระทู้แนะนำ โมเดลกระดาษรูปคุณหมอตุล
                มองโลกสดใสหลังทำ Lasik
               การ์ตูนความรู้เรื่องต้อหิน
               Anniversary Drtulaya.com "ความประทับใจ...คุณหมอตุลยา"
               Chic by Sunglasses

Pages: [1]
  Print  
Author Topic: "ความประทับใจ...คุณหมอตุลยา"  (Read 5596 times)
Charnsak
Newbie
*

« on: October 31, 2012, 09:15:38 pm »

i36
สวัสดีครับ
ขอร่วมสนุกด้วยคนนะครับ ชื่อ ชาญศักดิ์ ศรีสวัสดิ์สกุล ทำ  Lasik กับคุณหมอตุล เมื่อวันที่ 2 ตุลาคม 2012 ที่ผ่านมา

ผมขอเล่าเรื่องเป็นรูปแบบ EBOOK นะครับ ชื่อ ว่า SUPER DOCTOR T.

ใครไม่สามารถอ่านได้สามารถคลิกที่นี่เพื่อดาวโหลดเป็นไฟล์ PDF ได้ครับ (2.2 MB)

Share  

« Last Edit: November 13, 2012, 02:28:11 pm by PIM »
JanE
Hero Member

« Reply #1 on: November 16, 2012, 04:54:37 pm »

ขอบคุณมากๆค่ะ ที่เขียนแบ่งปันประสบการณ์การทำเลสิก 

อ่านเข้าใจง่าย เห็นภาพชัดเจน นำเสนอน่าสนใจสุดๆ  i33 i33

TIK
Newbie
*

« Reply #2 on: December 10, 2012, 05:31:03 pm »

เข้ามา confirm ด้วยอีกคนคะ  เป็นคนไข้เลสิคของคุณหมอมาเกือบจะ 2 ปีแล้วคะ  ขอยืนยัน  นั่งยัน  และนอนยันคะว่าใครได้ทำเลสิคกับคุณหมอบุคคลนั้นเป็นผู้โชคดีสุดๆคะ  เพราะคุณหมอเก่งๆอาจจะมีหลายท่าน  แตคุณหมอที่ทั้งเก่งและอัธยาศัยดีเป็นกันเองบริหารงานด้วยทีมงานที่น่ารักและมีประสิทธิภาพ  ตอนนี้เท่าที่เคยพบมามีท่านเดียวเลยคะ "คุณหมอตุลยา" ที่จริงอยากเข้ามาร่วมสนทนาและกิจกรรมกับคุณหมอให้บ่อยๆ  แต่เนื่องจากไม่ค่อยชำนาญกับสื่อ IT&Media ได้แบบงูๆปลาๆคะ  แต่ทุกคร้ังที่ได้อ่านมันรู้สึกประทับใจมากๆ  กับคุณหมอท่านนี้  ท่านเป็นคุณหมอที่น่ารักมากกับคนไข้ทุกคนไม่มีแบ่งชั้นวรรณะ อยู่ด้วยคุยด้วยแล้วสบายใจมั่นใจเป็นที่สุดคะ  สำหรับตัวเองแล้วทำเลสิคกับคุณหมอในคร้ังแรกคุณหมอและทีมงานคอยถามไถ่ติดตามอาการตลอดคะ  จนคุณหมอเรียกให้มาทำซ้ำอีกข้างเนื่องจากยังมองเห็นได้ไม่ค่อยชัดเจนนัก บอกตามตรงว่าไม่เคยกังวลใจคะมั่นใจในคุณหมอมาก แปลกใจอยู่เหมือนกันคะว่าคุณหมอจำรายละเอียดคนไข้ได้ยังไงแทบจะทุกคน  รักคุณหมอนะคะ  และขอแสดงความยินดีกับคนไข้ทุกท่านที่ได้เป็นคนไข้ของคุณหมอตุลยาคะ  i27

PIM
Administrator
Hero Member

« Reply #3 on: December 11, 2012, 10:55:20 am »

พวกเราทีมงาน และคุณหมอตุลยา ขอขอบคุณ คุณ TIK มากเลยนะค่ะที่ส่งกำลังใจมากมายขนาดนี้ พวกเรารู้สึกมีกำลังขึั้นเป็นกองเลยค่ะ ขอบคุณคนไข้ที่น่ารักแบบนี้เช่นกันนะค่ะ ^^ 

All About Lasik
JanE
Hero Member

« Reply #4 on: December 12, 2012, 12:32:05 pm »

คุณTIK เจนช่วยconfirm เรื่องจำคนไข้ของคุณหมอด้วยคนค่ะ  i33 จำรายละเอียดคนไข้ดีมากทั้งคนไข้ที่ทำไปนานแล้วหรือคนไข้ใหม่ จำได้ดีกว่าเจนอีกอ่ะ  i30 i30

Pages: [1]
  Print  

Jump to: