กระทู้แนะนำ โมเดลกระดาษรูปคุณหมอตุล
                มองโลกสดใสหลังทำ Lasik
               การ์ตูนความรู้เรื่องต้อหิน
               Anniversary Drtulaya.com "ความประทับใจ...คุณหมอตุลยา"
               Chic by Sunglasses

Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ทักทายหลังทำLasik  (Read 4240 times)
^u^
Newbie
*

« on: December 18, 2008, 11:32:57 pm »

สวัสดีค่ะคุณหมอ Tul และคนไข้ของคุณหมอทุก ๆ คนนะค่ะ
ออยเป็นอีกคนที่ผ่าตัดกับคุณหมอ รู้สึก ตาสว่างขึ้นเยอะเลยค่ะ ไม่ต้องลำคาญกับการใส่คอนแทคเลนซ์ อีกต่อไป ตอนแรกก็กลัวก็เลยหาข้อมูลอยู่พอสมควรจนบังเอิญมีเพื่อนคนนึงไปผ่าตัดกับคุณหมอ เลยทำให้ตัดสินใจได้ทันที หลังจากตัวเองได้ผ่าตัดมาแล้วเยี่ยมมาก ๆ เลยค่ะ
สุดท้ายก็ขออวยพรในวันใกล้ปีใหม่เลยแล้วกัน ขอให้คุณหมอ Tul และเพื่อน ๆ ทุก ๆ คนมีความสุข ยิ่งขึ้น ๆ ทุก ๆวันเลยนะคะ รวย ๆ เฮง ๆ ทุก ๆ คน
ปล. ขอบคุณคุณหมออีกครั้งที่ดูแลเป็นอย่างดี รวมถึงทีมงานทุก ๆ คนด้วยค่ะ
ออย

Share  

drtulaya
Hero Member

« Reply #1 on: December 18, 2008, 11:55:19 pm »

thanks a lot kha OIL,please post some of your photo naja,and also comment Smiley i34
glad to see u on the webboard kha
Dr Tulaya

care 4 ur eyes
Pages: [1]
  Print  

Jump to: