กระทู้แนะนำ โมเดลกระดาษรูปคุณหมอตุล
                มองโลกสดใสหลังทำ Lasik
               การ์ตูนความรู้เรื่องต้อหิน
               Anniversary Drtulaya.com "ความประทับใจ...คุณหมอตุลยา"
               Chic by Sunglasses

Pages: [1]
  Print  
Author Topic: download บทความ โรคทางตาในผู้สูงอายุ  (Read 3744 times)
admin
Administrator
Sr. Member

« on: June 04, 2009, 12:08:35 pm »

ได้มีโอกาสอ่านบทความเรื่อง "โรคทางตาในผู้สูงอายุ" ของคุณหมอตุลยาแล้ว  แอดมินเห็นว่าน่าสนใจและน่าจะมีประโยชน์กับอีกหลายๆคน
ก็เลยเอามาฝากให้ได้อ่านกันค่ะ  แต่จะเอามาโพสลงเว็บคงลำบาก  เพราะค่อนข้างจะเยอะอยู่  ก็เลยเอามาให้ดาวน์โหลดกันเลยดีกว่า
ใครสนใจก็กดลิงค์ข้างล่างเอาไปอ่านกันได้เลยค่ะ

http://www.drtulaya.com/text/article1.ppt

Share  

« Last Edit: June 09, 2009, 04:42:15 pm by admin »
PIM
Hero Member

« Reply #1 on: September 13, 2011, 11:48:09 am »

สามารถเข้าไปดาว์โหลดไฟล์กันได้นะคะ เก็บไว้อ่าน  i34

All About Lasik
PIM
Hero Member

« Reply #2 on: September 19, 2011, 02:40:58 pm »

แวะเอาข้อมูลอันนี้ขึ้นมาฝาก เนื่องจากได้รับโทรศัพท์จากคนไขคนหนึ่ง เขาได้อ่านกระทู้นี้แล้วบอกพิมว่า"ขออนุญาตินำไปฝากเพื่อนได้ไหมครับ" อยากจะบอกว่าดีใจมากเลยคะ ถ้าขอมูลของเราสามารถช่วยให้ทุกคนให้ความสำคัญกับตาได้ เชิญทุกคนได้เลยนะคะ คุณหมอตุลยารู้ก็คงดีใจไม่แพ้กับพิมคะ  i28

All About Lasik
Pages: [1]
  Print  

Jump to: